โปรแกรมการแข่งขัน DayByDay


วันที่ เวลา ชนิดกีฬา รายการแข่งขัน สาย รอบที่ โปรแกรม/ผลแข่งขัน สถานที่แข่ง หมายเหตุ
16 9.00 เทนนิส ผลการแข่งขันกีฬา เทนนิส ประเภททีม ชาย (เชียงราย พบ กำแพงเพชร) แรก1612144.jpg สนามเทนนิสสมโภชน์ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่
16 9.00 เทนนิส ผลการแข่งขันเทนนิส ประเภททีมชาย พิจิตร พบ ลำพูน รอบแรก1612146.jpg สนามเทนนิสสมโภชน์ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่
16 9.00 เทนนิส ผลการแข่งขันเทนนิส ประเภททีมชาย พิษณุโลก พบ ลำปาง แรก1612147.jpg สนามเทนนิสสมโภชน์ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่
16 9.00 เทนนิส ผลการแข่งขันเทนนิส ประเภททีมหญิง ลำปาง พบ กำแพงเพชร รอบแรก1612148.jpg สนามเทนนิสสมโภชน์ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่
16 18.30 มวยไทยสมัครเล่น ผลการแข่งขันมวยไทยสมัครเล่น ชาย รุ่นน้ำหนัก 51 รอบแรก1621223.jpg โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
16 18.30 มวยไทยสมัครเล่น ผลการแข่งขันมวยไทยสมัครเล่น ชาย รุ่นน้ำหนัก 42 รอบแรก1621222.jpg โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
16 18.30 มวยไทยสมัครเล่น ผลการแข่งขันมวยไทยสมัครเล่น ชาย รุ่นน้ำหนัก 42 รอบแรก1621221.jpg โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
16 18.30 มวยไทยสมัครเล่น ผลการแข่งขันมวยไทยสมัครเล่น ชาย รุ่นน้ำหนัก 51 รอบแรก1621224.jpg โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
16 18.30 มวยไทยสมัครเล่น ผลการแข่งขันมวยไทยสมัครเล่น ชาย รุ่นน้ำหนัก 51 รอบแรก1621225.jpg โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่
16 17.40 แฮนด์บอลชายหาด แฮนด์บอลชายหาด ชาย พะเยา พบ ตาก B รอบแรก1639101.jpg ณ สนามชายหาด สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตเชียงใหม่
16 16.50 แฮนด์บอลชายหาด แฮนด์บอลชายหาด ชาย แพร่ พบ เชียงราย A รอบแรก1639100.jpg ณ สนามชายหาด สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตเชียงใหม่
16 16.00 แฮนด์บอลชายหาด แฮนด์บอลชายหาด หญิง ลำปาง พบ เชียงราย รอบแรก163999.jpg ณ สนามชายหาด สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตเชียงใหม่
16 15.00 ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลชาย ลำปาง พบ แม่ฮ่องสอน C รอบแรก1619108.jpg สมโภช 700ปี 2
16 15.00 ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลหญิง พิษณุโลก พบ ลำปาง 1619110.jpg โรงเรียนกีฬาจังหวัดเชียงใหม่
16 14.30 บาสเกตบอล การแข่งขันบาสเกตบอลประเภทชาย ตาก พบ อุตรดิตถ์ A รอบแรก1614162.jpg ณ โรงยิมส์เนเซียม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
16 13.00 ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลชาย กำแพงเพชร พบ สุโขทัย D รอบแรก1619104.jpg สมโภช 700ปี 2
16 13.00 ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลหญิง เพชรบูรณ์ พบ พิจิตร 1619109.jpg โรงเรียนกีฬาจังหวัดเชียงใหม่
16 13.00 บาสเกตบอล การแข่งขันบาสเกตบอลประเภทชาย แพร่ พบ ลำปาง A รอบแรก1614159.jpg ณ โรงยิมส์เนเซียม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
16 13.00 ยิงปืน ปืนสั้นอัดลมหญิง ระยะ 10 เมตร (ทีม) ชิงชนะเลิศ1626164.jpg สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี เชียงใหม่ A (เหรียญทอง) เชียงใหม่ B (เหรียญเงิน) น่าน (เหรียญทองแดง)
16 13.00 ยิงปืน ประเภท ปืนสั้นอัดลมหญิง (บุคคล) ชิงชนะเลิศ1626188.jpg สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี ลำปาง (เหรียญทอง) เชียงใหม่ A (เหรียญเงิน) เชียงใหม่ B (เหรียญทองแดง)
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-แบนตั้มเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.) หญิง 1624133.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-แบนตั้มเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก.) หญิง 1624132.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-ฟลายเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.) หญิง 1624131.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-พินเวท (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก.) หญิง 1624126.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-พินเวท (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก.) หญิง 1624127.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-พินเวท (รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก.) หญิง 1624128.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-ฟลายเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.) หญิง 1624129.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-ฟลายเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก.) หญิง 1624130.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-ฟลายเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.) ชาย 1624136.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-ฟลายเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.) ชาย 1624135.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-ฟลายเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.) ชาย 1624137.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-แบนตั้มเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.) ชาย 1624138.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-แบนตั้มเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.) ชาย 1624139.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-แบนตั้มเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.) ชาย 1624140.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-แบนตั้มเวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.) ชาย 1624141.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 มวยสากลสมัครเล่น มวยสากลสมัครเล่น-ไลท์เวลเตอร์เวท (รุ่นน้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.) ชาย 1624142.jpg ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จังหวัดเชียงใหม่
16 12.00 รักบี้ฟุตบอล การแข่งขันรักบี้ฟุตบอล ประเภท 7 คน หญิง พิษณุโลก พบ เชียงใหม่ 1640149.jpg โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จังหวัดเชียงใหม่ พิษณุโลก (ทอง) เชียงใหม่ (เงิน) แพร่ (ทองแดง)
16 11.30 บาสเกตบอล การแข่งขันบาสเกตบอลประเภทหญิง เชียงใหม่ พบ แพร่ - รอบแรก1614158.jpg ณ โรงยิมส์เนเซียม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
16 11.00 ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลชาย พะเยา พบ ลำพูน B รอบแรก1619103.jpg เทศบาลนครเชียงใหม่
16 10.45 รักบี้ฟุตบอล การแข่งขันรักบี้ฟุตบอล ประเภท 7 คน หญิง แพร่ พบ พิษณุโลก 1640145.jpg โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จังหวัดเชียงใหม่
16 10.00 บาสเกตบอล การแข่งขันบาสเกตบอลประเภทหญิง พะเยา พบ พิษณุโลก - รอบแรก1614157.jpg ณ โรงยิมส์เนเซียม 2 สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
16 09.30 รักบี้ฟุตบอล การแข่งขันรักบี้ฟุตบอล ประเภท 7 คน หญิง เชียงใหม่ พบ แพร่ 1640143.jpg โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จังหวัดเชียงใหม่
16 09.00 ฟุตบอล การแข่งขันฟุตบอลชาย เชียงใหม่ พบ เชียงราย A รอบแรก1619102.jpg เทศบาลนครเชียงใหม่
16 09.00 เซปักตะกร้อ เซปักตะกร้อ หญิง พะเยา พบ พิษณุโลก 1607106.jpg โดมเหลืองอร่าม สพล. เชียงใหม่
16 09.00 เซปักตะกร้อ เซปักตะกร้อ ชาย เพชรบูรณ์ พบ กำแพงเพชร 1 1607151.jpg โดมเหลืองอร่าม
16 09.00 เซปักตะกร้อ เซปักตะกร้อ ชาย แพร่ พบ พิษณุโลก 1 1607152.jpg โดมเหลืองอร่าม
16 09.00 เซปักตะกร้อ เซปักตะกร้อ หญิง ลำปาง พบ เชียงใหม่ 1607154.jpg โดมเหลืองอร่าม
16 09.00 เซปักตะกร้อ เซปักตะกร้อ ชาย ลำปาง พบ เชียงใหม่ 2 1607155.jpg โดมเหลืองอร่าม
16 09.00 ยิงปืน ปืนสั้นอัดลมชาย ระยะ 10 เมตร (บุคคล) ชิงชนะเลิศ1626169.jpg สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี กำแพงเพชร (เหรียญทอง) กำแพงเพชร (เหรียญเงิน) พิษณุโลก (เหรียญทองแดง)
16 09.00 ยิงปืน ปืนยาวท่านอนชาย ระยะ 50 เมตร (บุคคล) 1626191.jpg สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
16 09.00 ยิงปืน ปืนสั้นอัดลมชาย ระยะ 10 เมตร (ทีม) 1626194.jpg สนามยิงปืน สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี
16 07.00 กอล์ฟ กอล์ฟประเภทบุคคลชาย รอบแรก1602112.jpg ณ สนามกอล์ฟลานนา (ศูนย์ฝึกกีฬาลานนา)
16 07.00 กอล์ฟ กอล์ฟประเภททีมชาย รอบแรก1602113.jpg ณ สนามกอล์ฟลานนา (ศูนย์ฝึกกีฬาลานนา)
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 57 กก. ถึง 63 กก. 1627182.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 1627179.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. 1627180.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. ชิงชนะเลิศ1627177.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว ลำปาง(ทอง) น่าน(เงิน) เพชรบูรณ์(ทองแดง)
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. ชิงชนะเลิศ1627176.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว เพชรบูรณ์(ทอง) พิษณุโลก(เงิน) ลำปาง(ทองแดง)
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. ชิงชนะเลิศ1627175.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว พิษณุโลก(ทอง) เพชรบูรณ์(เงิน) น่าน(ทองแดง)
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. ชิงชนะเลิศ1627181.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว ลำปาง(ทอง) พิษณุโลก(เงิน) น่าน(ทองแดง)
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง อุตรดิตถ์ พบ แพร่ A รอบแรก1632193.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 63 กก. ถึง 70 กก. 1627183.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว
16 ยูโด ประเภทบุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักเกิน 70 กก. ขึ้นไป 1627184.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว
16 ยูโด การแข่งขันยูโดหญิง ประเภทการแข่งขัน ท่าทุ่มมาตรฐาน 1627185.jpg ลานสกายฮอล์ ศูนย์การค้ากาดสวนแก้ว
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง เชียงราย พบ สุโขทัย B รอบแรก1632187.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง แม่ฮ่องสอน พบ ลำปาง B รอบแรก1632189.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง เชียงใหม่ พบ พะเยา B รอบแรก1632190.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง กำแพงเพชร พบ พิจิตร A รอบแรก1632192.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง แพร่1 พบ แม่ฮ่องสอน2 E รอบแรก1632195.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง น่าน พบ พะเยา1 F รอบแรก1632197.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง ตาก พบ กำแพงเพชร1 C รอบแรก1632198.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมหญิง อุตรดิตถ์1 พบ เชียงราย2 D รอบแรก1632199.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย พิจิตร พบ เชียงราย B รอบแรก1632200.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย กำแพงเพชร พบ เชียงใหม่ B รอบแรก1632201.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย เพชรบูรณ์ พบ ลำปาง A รอบแรก1632202.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย สุโขทัย พบ แม่ฮ่องสอน A รอบแรก1632203.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย แม่ฮ่องสอน2 พบ สุโขทัย2 E รอบแรก1632204.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย ลำพูน พบ แพร่1 C รอบแรก1632205.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย น่าน พบ เชียงใหม่2 D รอบแรก1632206.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี
16 วอลเลย์บอลชายหาด วอลเลย์บอลชายหาด ทีมชาย พะเยา2 พบ สุโขทัย1 F รอบแรก1632207.jpg สนามวอลเลย์บอลชายหาด สนามกีฬาสมโภช เชียงใหม่ 700 ปี